• Bước sóng phát Tx: 1550 nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310 nm.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.

Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit (B) APTEK AP1115-20B

Mã Sản Phẩm:

Bảo hành: 24 tháng

650,000

Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi

Hotline: 0868 094 181 (8:00 - 16:00)

* THÔNG TIN ƯU ĐÃI:
- Giao hàng, ưu đãi lắp đặt trong 20km: 250K
- MIỄN PHÍ hướng dẫn sử dụng từ xa.
- Giảm 5% khi mua thêm Thẻ Nhớ Lưu Trữ. (Mua tại đây >>>)
- Đổi mới Miễn Phí trong 7 ngày. (Xem chi tiết >>)

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Công ty Thuận Hưng camera giới thiêu sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện(Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm được chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại.

Bộ chuyển đổi qung điện chuyển đổi tín hiệu chạy trên mạng cáp đồng sang tín hiệu chạy trên mạng cáp quang mà không cần thay đổi toàn bộ hệ thống mạng. Dựa trên chức năng này, người điều hành mạng có thể nâng cấp hệ thống từ cáp đồng(cáp xoắn cặp UTP, FTP) lên cáp quang mà chỉ tốn rất ít ngân sách, nhân lực và thời gian.

Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit (B) APTEK AP1115-20B 

– Bước sóng phát Tx: 1550 nm.

– Bước sóng thu Rx: 1310 nm.

– Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

– Loại tín hiệu: Single-Mode.

– Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit (B) APTEK AP1115-20B”

Thông số kỹ thuật

Giao tiếp quang SC: 1000Mbit/s
Giao tiếp điện 10/100/1000Mbit/s RJ45 port
Bước sóng truyền Single-Mode: 1310/1550nm
Khoảng cách truyền 20Km
Tính năng khác của Converter
  • Data Channel: IEEE802.3x and collision base backpressure supported Working Mode:  Full/half duplex supported Transmission Rate: 1000Mbit/s with error rate of zero
  • Operating Voltage : AC 220V or DC +5V
  • Overall Power: <3W
Môi trường sử dụng
  • Operating Voltage : AC 100-220V or DC +5V
  • Overall Power: <3W
  • Operating Temperature:  0℃ to +50℃
  • Storage Temperature:  -20℃ to +70℃
  • Humidity: 5% to 90%